หนุ่มนักกีฬาร่วมแข่งขัน PyeongChang 2018 Olympics สุดฮอต หน้าหล่อ หุ่นฟิตเปรี้ยะ!! | BEC Tero Radio
NEWS

หนุ่มนักกีฬาร่วมแข่งขัน PyeongChang 2018 Olympics สุดฮอต หน้าหล่อ หุ่นฟิตเปรี้ยะ!!

Feb 09, 2018 / ดู 1,830 ครั้ง

PyeongChang 2018 Olympics จะเริ่มในวันที่ 9 กุมภาพันธ์ ที่เกาหลีใต้ ไฮไลต์เด่นที่ขาดไม่ได้เลยคือเหล่านักกีฬาหนุ่มหน้าหล่อหุ่นฟิตที่จะทำให้สาวๆ ใจละลาย ลองไปดูกันเลย!!

Mark McMorris นักกีฬาสโนว์บอร์ดจากแคนนาดา

 

Summer is finally here:) So is @redbullcanada 's summer edition! Get em' while they're cold✊🏼😋

โพสต์ที่แชร์โดย Mark McMorris (@markmcmorris) เมื่อ

Nathan Chen นักกีฬาสเก็ตน้ำแข็งจากสหรัฐอเมริกา

 

Get yourself an Adam to take all the glamour shots of you 📸 @adaripp

โพสต์ที่แชร์โดย Nathan Chen (@nathanwchen) เมื่อ

Joel Fearon นักกีฬาแข่งรถเลื่อนหิมะจาก สหราชอาณาจักร บริเตนใหญ่

 

😂😂#roadbob 4life 👊🏾#bobsleigh #teamgb #timingiseverything #sub10 #iwill #godisgood

โพสต์ที่แชร์โดย Joel Fearon OLY (@joelfearon6) เมื่อ

Alex Pietrangelo นักกีฬาฮ็อกกี้น้ำแข็งจากแคนาดา

 

@grahamrahal @rllracing coming for your job.

โพสต์ที่แชร์โดย Alex Pietrangelo (@alexpetro27) เมื่อ

Hayden Smith นักกีฬาแข่งรถเลื่อนหิมะจากออสเตรเลีย

Patrick Chan นักกีฬาสเก็ตน้ำแข็งจากแคนาดา

 

Looking forward to returning to competition this year as part of a great Canadian Team. It all begins in Lethbridge! http://bit.ly/1i0VSN1

โพสต์ที่แชร์โดย Patrick Chan (@pchan31) เมื่อ

Kevin Rolland นักกีฬาสกีแบบฟรีสไตล์จากฝรั่งเศส

 

From bahamas to NZ !! I'm still not used to the winter during summer...

โพสต์ที่แชร์โดย Kevin Rolland (@kevin_rolland) เมื่อ

Sven Thorgren นักกีฬา slopestyle จากสวีเดน

 

#dawnday 📷: @manusmarkus

โพสต์ที่แชร์โดย Sven Thorgren (@sventhorgren) เมื่อ

Shaun White นักกีฬาสโนว์บอร์ดจากสหรัฐอเมริกา

 

Mr. steal your girl?😂 @robbreport

โพสต์ที่แชร์โดย Shaun White (@shaunwhite) เมื่อ

Steve Langton นักกีฬาแข่งรถเลื่อนหิมะจากสหรัฐอเมริกา

 

Riverside walk to The Narrows in Zion.

โพสต์ที่แชร์โดย Steve Langton (@stevenlangton) เมื่อ

Jordan Greenway นักกีฬาฮ็อกกี้จากสหรัฐอเมริกา

 

🐼

โพสต์ที่แชร์โดย Jordan Greenway (@jgreenway12) เมื่อ

Lou Moreira นักกีฬาแข่งรถเลื่อนหิมะจากสหรัฐอเมริกา

Jossi Wells นักกีฬา slopestyle จากนิวซีแลนด์

 

21 Savage. HBD bro bro. @beaujameswells

โพสต์ที่แชร์โดย Jossi Wells (@jossiwells) เมื่อ

Sven Kramer นักกีฬาสเก็ตจากเนเธอร์แลนด์

 

At the office @houseofsportsnl

โพสต์ที่แชร์โดย sven kramer (@svenkramer) เมื่อ

Martin Fourcade นักกีฬาที่ผสมระหว่างสกีและการยิงปืนจากฝรั่งเศส

 

I spent my day on paradise! ❄️☀️ J’ai passé ma journée au paradis! ❄️☀️ 📷 @alexisboeuf73

โพสต์ที่แชร์โดย Martin Fourcade (@martinfourcade) เมื่อ

Adam Rippon นักกีฬาสเก็ตน้ำแข็งจากสหรัฐอเมริกา

 

Got lost on my way to the rink 📸: @proluca

โพสต์ที่แชร์โดย Adam Rippon (@adaripp) เมื่อ

Javier Fernandez นักกีฬาสเก็ตน้ำแข็งจากสเปน

Axel Jungk นักกีฬา skeleton จากเยอรมัน

Chas Guldemond นักกีฬาสโนว์บอร์ดจากสหรัฐอเมริกา

 

Excellent case of the mondays! 🌴🌴 @rockstarenergy 🌴🌴

โพสต์ที่แชร์โดย Chas Guldemond (@chasguldemond) เมื่อ

Chris Kinney นักกีฬาแข่งรถเลื่อนหิมะจากสหรัฐอเมริกา

 

Thanks @nobullproject for the support and lifting gear! #olympics #teamusa #weights #squats #letsgo #hardwork #lifting

โพสต์ที่แชร์โดย Chris Kinney クリスキニー (@kai_kun24) เมื่อ

Neville Wright นักกีฬาแข่งรถเลื่อนหิมะจากแคนนาดา

Andrew Poje นักกีฬา Ice Dancing จากแคนาดา

Kamil Stoch น้กกีฬา ski jumping จากโปแลนด์

 

☀️🐳

โพสต์ที่แชร์โดย Henrik Kristoffersen (@h_kristoffersen) เมื่อ

Omar Visintin น้กกีฬาสโนว์บอร์ดจากอิตาลี

 

Dopo otto anni questa é la mia prima gara da tifoso.. dai ragazzi!! Forza ITA 🇮🇹🇮🇹 #worldcupbansko

โพสต์ที่แชร์โดย Omar Visintin (@omarvisintin) เมื่อ

Pita Nikolas Taufatofua น้กกีฬา cross-country skiing จากตองงา

 

Winter is here.. #WasALongSwim - - - - - #tonga #tongan #man lost in the #winter #wilderness #snow #athlete #olympian chasing the #dream

โพสต์ที่แชร์โดย Pita Taufatofua (Pita T) (@pita_tofua) เมื่อ

Gus Kenworthy น้กกีฬาสกีจากสหรัฐอเมริกา

 

Stoked to be part of @papermagazine's #breaktheinternet issue this month! Serving up 2018 hoe-pening ceremony lewks. Link to the article in their bio! 📷: @mrwhite_

โพสต์ที่แชร์โดย gus kenworthy (@guskenworthy) เมื่อ

Alex Shibutani นักกีฬา Ice Dancing จากสหรัฐอเมริกา

 

โพสต์ที่แชร์โดย Alex Shibutani (@alexshibutani) เมื่อ

Yuzuru Hanyu นักกีฬาสเก็ตน้ำแข็งจากญี่ปุ่น

 

That tongue tho😂 #羽生結弦 #yuzu #yuzuru #yuzuruhanyu #hanyu #hanyuyuzuru #japan #figureskater #japanese #japanesefigureskater

โพสต์ที่แชร์โดย Yuzuru Hanyu 羽生結弦 (@yuzuruhanyu_1994) เมื่อ

Ståle Sandbech นักกีฬาสโนว์บอร์ดจากนอร์เวย์

 

ME // 📷: @richlock

โพสต์ที่แชร์โดย StaleLIFE (@stalesandbech) เมื่อ

 

ที่มา Harper's Bazaar